STTHọ và tênChức vụĐiện thoại CQĐiện thoại DĐThư điện tử
Expand/Collapse 77;#UBND huyện Văn Giang 77;#UBND huyện Văn Giang
1Văn phòng HĐND - UBND vanphong.vg@hungyen.gov.vn
2Phòng Tài nguyên và Môi trườngtnmt.vg@hungyen.gov.vn
3Phòng Tài chính - Kế hoạch tckh.vg@hungyen.gov.vn
4Phòng Nội vụnoivu.vg@hungyen.gov.vn
5Phòng Kinh tế và Hạ tầngktht.vg@hungyen.gov.vn
6Phòng Nông nghiệp và PTNTnnptnt.vg@hungyen.gov.vn
7Phòng Văn hoá và Thông tinvhtt.vg@hungyen.gov.vn
8Phòng Tư pháp tp.vg@hungeyn.gov.vn
9Phòng Lao động - Thương binh và xã hội ldtbxh.vg@hungyen.gov.vn
10Phòng Y tếyt.vg@hungyen.gov.vn
11Thanh tra huyệnthanhtra.vg@hungyen.gov.vn
12Phòng Giáo dục và Đào tạo huyệngddt.vg@hungyen.gov.vn
13Trung tâm Văn hoá, thể thao và du lịchtrungtamvhttdl.vg@hungyen.gov.vn
14Đài Truyền thanh huyệndtt.vg@hungyen.gov.vn
15Chu Quốc Hiệucqhieu@hungyen.gov.vn
16Bùi Văn Tuấtbvtuat@hungyen.gov.vn
17Nguyễn Văn Vânnvvan.vg@hungyen.gov.vn
18Nguyễn Cao Tràonctrao.vg@hungyen.gov.vn
19Đàm Văn Ngọdvngo@hungyen.gov.vn
20Đinh Văn Lợidvloi@hungyen.gov.vn
21Nguyễn Quốc Tuấnnqtuan.vg@hungyen.gov.vn
22Chu Văn Mườicvmuoi@hungyen.gov.vn
23Nguyễn Thanh Hiệpnthiep@hungyen.gov.vn
24Nguyễn Trọng Cươngntcuong.vg@hungyen.gov.vn
25Bùi Như Tiếnbntien@hungyen.gov.vn
26Nguyễn Xuân Tứnxtu@hungyen.gov.vn
27Vũ Hải Namvhnam@hungyen.gov.vn
28Nguyễn Thị Thungthu@hungyen.gov.vn
29Nguyễn Thanh Tùngnttung@hungyen.gov.vn
30Vũ Mạnh Quangvmquang@hungyen.gov.vn
31Quản Đức Huyqdhuy@hungyen.gov.vn
32Nguyễn Thị Anntan@hungyen.gov.vn
33Phạm Thị Vân Anhptvanh@hungyen.gov.vn
34Nguyễn Thị Mai Vânntmvan@hungyen.gov.vn
35Nguyễn Thị Yếnnguyenyen@hungyen.gov.vn
36Trần Thị Ngattnga@hungyen.gov.vn
37Đào Văn Thọdvtho@hungyen.gov.vn
38Nguyễn Thị Điệpntdiep@hungyen.gov.vn
39Nguyễn Thị Dungntdung@hungyen.gov.vn
40Phạm Quang Ngạnpqngan@hungyen.gov.vn
41Nguyễn Thị Gấmntgam@hungyen.gov.vn
42Đặng Thị Hằngdthang.vg@hungyen.gov.vn
43Đào Xuân Tùng dxtung@hungyen.gov.vn
44Phó Thị Hoài Thươngpththuong@hungyen.gov.vn
45Trịnh Xuân Hựutxhuu@hungyen.gov.vn
46Nguyễn Văn Dinh nvdinh@hungyen.gov.vn
47Nguyễn Quang Huynqhuy.vg@hungyen.gov.vn
48Chu Thị Kim Oanhctkoanh@hungyen.gov.vn
49Vũ Văn Trường vvtruong.vg@hungyen.gov.vn
50Nguyễn Hồ Hảinhhai.vg@hungyen.gov.vn
51Chử Mạnh Thắngcmthang@hungyen.gov.vn
52Lê Văn Hựulvhuu@hungyen.gov.vn
53Nguyễn Ngọc Trườngnntruong@hungyen.gov.vn
54Nguyễn Anh Huynahuy@hungyen.gov.vn
55Lê Đức Hùngldhung@hungyen.gov.vn
56Lê Thị Hương Mailthmai@hungyen.gov.vn
57Phạm Ngọc Khoapnkhoa@hungyen.gov.vn
58Lê Quý Cửlqcu@hungyen.gov.vn
59Hoàng Văn Dũnghvdung@hungyen.gov.vn
60Phan Thị Hoapthoa.vg@hungyen.gov.vn
61Chu Toàn Thắngctthang@hungyen.gov.vn
62Đàm Thị Hạnhdamhanh@hungyen.gov.vn
63Phạm Văn Huânpvhuan@hungyen.gov.vn
64Cao Nhật Tâncntan@hungyen.gov.vn
65Nguyễn Minh Túnmtu@hungyen.gov.vn
66Nguyễn Quốc Chươngnqchuong@hungyen.gov.vn
67Lê Hồng Sỹlhsy@hungyen.gov.vn
68Nguyễn Hoàng Tùngnhtung.vg@hungyen.gov.vn
69Đỗ Đức Lànhddlanh@hungyen.gov.vn
70Nguyễn Thị Huệnthue.vg@hungyen.gov.vn
71Nguyễn Thị Phương Anhntpanh@hungyen.gov.vn
72Chu Minh Tuyếncmtuyen@hungyen.gov.vn
73Đàm Xuân Thanhdxthanh@hungyen.gov.vn
74Phạm Thị Hồng Ngânpthngan@hungyen.gov.vn
75Vũ Thị Minh Ngọcvtmngoc@hungyen.gov.vn
76Quản Văn Hảiqvhai@hungyen.gov.vn
77Lê Thị Tĩnhletinh@hungyen.gov.vn
78Đào Thị Bích Ngọcdtbngoc@hungyen.gov.vn
79Nguyễn Thị Hươngnthuong.vg@hungyen.gov.vn
80Đàm Thị Phương Hoadtphoa@hungyen.gov.vn
81Đàm Huy Đôngdhdong@hungyen.gov.vn
82Đỗ Thị Támdttam.vg@hungyen.gov.vn
83Lã Bình Dươnglbduong@hungyen.gov.vn
84Đỗ Thị Hồng Thuỳdththuy.vg@hungyen.gov.vn
85Lê Thị Hoalehoa@hungyen.gov.vn
86Trần Công Hiệptchiep@hungyen.gov.vn
87Lý Thị Thoanltthoan@hungyen.gov.vn
88Hoàng Tuấn Cườnghtcuong@hungyen.gov.vn
89Đỗ Trung Dũngdtdung@hungyen.gov.vn
90Lê Văn Mạnhlvmanh@hungyen.gov.vn
91Trần Thị Phương Thảottpthao.vg@hungyen.gov.vn
92Nguyễn Thị Énnten@hungyen.gov.vn
93Nguyễn Đức Tínhductinh@hungyen.gov.vn
94Nguyễn Văn Tắngnvtang@hungyen.gov.vn
95Đỗ Thị Kim Ngândtkngan@hungyen.gov.vn
96Đàm Thị Nhungdtnhung@hungyen.gov.vn
97Ngô Đức Dũngnddung@hungyen.gov.vn
98Đỗ Trung Khuyếndokhuyen@hungyen.gov.vn
99Đào Trọng Khoadtkhoa@hungyen.gov.vn
100Đỗ Chí Khải Quỳnhdckquynh@hungyen.gov.vn
101Nguyễn Thị Việtntviet@hungyen.gov.vn
102Lê Ngọc Hàlnha@hungyen.gov.vn
103Đỗ Trung Kiêndtkien@hungyen.gov.vn
104Nguyễn Đức Hùngduchung@hungyen.gov.vn
°
625 người đang online